July 30, 2016

2 COMMENTS:

  1. Hii ni njia ya kuwafanya wanachama wa SSC waondokane na wazo la kumuuzia MO club. Muda wote hawakuona umuhimu huo wakichwza mpira kwenye magazeti na kwa kiasi kikubwa wameshinda. Ila anapokuja MO wanaona kuwa wanachama wanaweza kushawishika kumpa timu na wao watupwe nje hivyo wanawapiga changa la macho ili waone kuwa anachotaka kuleta MO nao wanakiweza. Naamini wanachama wa SSC kwa upeo wao mdogo wataingia mkenge pia.

    ReplyDelete
  2. Hii ni njia ya kuwafanya wanachama wa SSC waondokane na wazo la kumuuzia MO club. Muda wote hawakuona umuhimu huo wakichwza mpira kwenye magazeti na kwa kiasi kikubwa wameshinda. Ila anapokuja MO wanaona kuwa wanachama wanaweza kushawishika kumpa timu na wao watupwe nje hivyo wanawapiga changa la macho ili waone kuwa anachotaka kuleta MO nao wanakiweza. Naamini wanachama wa SSC kwa upeo wao mdogo wataingia mkenge pia.

    ReplyDelete

GONGA HAPA KWENDA AZAM TV