February 25, 2017

2 COMMENTS:

  1. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  2. Wewe Salehe acha unazi wako kwenye mambo yanayokuweka mjini yatakuharibia sana......eti kila kitu mchezaji wa simba kafanya hivi lakini lefa hakuona khaaaaa!...tena angalia goal la penati la Yanga ulivyo livuta GOOOOOOOOOO...sifuri 10, lakini yale ya Simba GOOOOOOO.....sifuri 7, tunajuaga magoal ya penati huwa hayvutwi hivyo yanasemwa GOOO....inatosham acha unazi wako, kuanzia leo sifungui tena blog yako....kwa heri baki na unazi wako, wenzako huwa wanajizuia

    ReplyDelete

GONGA HAPA KWENDA AZAM TV