July 11, 2018

4 COMMENTS:

  1. Muro njaa tu ya hela za Manji ndo ilimfanya kuwa msemaji ila kiukweli hajawahi kuwa shabiki, mpenzi wala mchezaji wa mpira. So simshangai kurukia gari kwa mbele

    ReplyDelete
  2. Halafu atambue kimyakimya maana yake viongozi hawatatamka WANAMTAKA NANI?

    Utaona tayari kasajiliwa, maana wakitamka kabla ya kumsajili wengine wanawahi.

    Lugha ya mpira ukilelewa kwenye mpira haikupi tabu.

    Vinginevyo hakuna usajili kwa uelewa tofauti Wa kimyakimya .

    ReplyDelete
  3. Halafu atambue kimyakimya maana yake viongozi hawatatamka WANAMTAKA NANI?

    Utaona tayari kasajiliwa, maana wakitamka kabla ya kumsajili wengine wanawahi.

    Lugha ya mpira ukilelewa kwenye mpira haikupi tabu.

    Vinginevyo hakuna usajili kwa uelewa tofauti Wa kimyakimya .

    ReplyDelete

GONGA HAPA KWENDA AZAM TV